ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ปตท.มีกิจกรรมแจก IPAD ถ้าสนใจเชิญทางนี้้ครับ คุณอาจเป็นผู้โชดดี
santatoss ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 

ปตท.มีกิจกรรมแจก IPAD ถ้าสนใจเชิญทางนี้้ครับ คุณอาจเป็นผู้โชดดี

แชร์กระทู้นี้

ปตท.มี กิจกรรมแจก IPAD ครับ ถ้าสนใจก็เข้าไปกด LIKE ตามลิ้งที่ให้ใว้น่ะครับแล้วจะมีกติกาบอก ง่ายๆ อยากได้ต้อง คลิกน่าสนครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้