ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : แนวข้อสอบการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค ตำแหน่งช่างไฟฟ้า
chitprem ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 
อยากได้จังเลยแต่หนูไม่ค่อยมีเงินหรอกค่ะเงินเดือนแค5700 เอง ถ้ายังไงลดราคาลงอีกได้ไหมค่ะ
pat0022 ออฟไลน์
อยากได้แนวข้อสอบกฟภ.ค่ะ
piggypink13 ออฟไลน์
อยากได้แนวข้อสอบของ กฟภ. ตำแหน่งวิศวกร (ไฟฟ้า) ค่ะ
ติดต่อที่ อีเมล์ pukpig_123@hotmail.com ขอบคุณค่ะ
pongpang ออฟไลน์
อยากได้เหมือนกันค่ะ  ตำแหน่งนักระบบคอมพิวเตอร์ papu_sillyfool@hotmail.com  ขอบคุณค่ะ
tor5101 ออฟไลน์
ขอแนวข้อสอบ พนักงานช่าง วุฒ ปวส ที่จะไปสอบ วันอาทิตย์นี้หน่อยครับ percussion_1234_@hotmail.com
moomori ออฟไลน์
ขอแนวข้อสอบพนักงานบัญชีด้วยคนค่ะ/ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  moomorimori@hotmail.com
buzdesign ออฟไลน์
ขอด้วยนะครับ ขอบคุณครับ demon-in-heaven@hotmail.com
md999d ออฟไลน์
ขอแนวข้อสอบด้วยครับ chaiwat.nee@windowslive.com
tungting ออฟไลน์
อยากได้แนวข้อสอบนักประชาสัมพันธ์4 ค่ะ  
Minney_T@hotmail.com  นะคะ  จะเป็นพระคุณมากค่ะ  ขอบคุณค่ะ ^ ^
easy ออฟไลน์
มันไม่ออกหรอกครับ การสอบครั้งนี้มีแต่ข้อเขียนทั้งหมด ปรนัยน้อยมาก
เอาง่ายๆ ปีนี้ที่สอบไปล่าสุด 31 กค อนุกรม ออกแค่ 3 ข้อ 555
ยิ่งวิชาเฉพาะทาง มีแต่ข้อเขียนทั้งนั้น
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้