ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : หน่วยงานราชการต่างๆ
supattral ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 
ตอบกลับโพส 154 โพสของ (ิbaw4890)
คุณจะไปสอบวันที่10นี้ใช่ป่ะจ๊ะ
rurikoploii ออฟไลน์
สมาชิกใหม่ค่ะ ชื่อพลอย สะหวัดดีคร่า ,,

อยากได้เนื้อหาทุกอย่างที่มีการติวแบบอธิบายละเอียดเกี่ยวกับวิชาที่ใช้สอบ "นายร้อยตำรวจหญิง" จบวุฒิปริญญาตรี  พร้อมข้อสอบเก่าตั้งแต่ปีที่เริ่มสอบประมาณปี 52-53-54  มาปัจจุบันนี้เลยค่ะ ...อยากเตรียมตัวอ่านเองก่อนสักหนึ่งปีแล้วค่อยไปติวเข้าคอร์สเรียนจริง ...ตอนนี้พึ่งเรียนจบใหม่ค่ะ.....ว่างมากๆอยากอ่านหนังสือเตรียมสอบแล้ว ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ....อาริกาโตะโกไซอิมัส....
rukaon ออฟไลน์
สวัสดีครับ  ยินดีที่ได้เป็นทีมเดียวกันครับ
rukaon ออฟไลน์
อยากเป็นผู้พิพากษาแต่อายุ 35 ไม่ได้จบนิติ จะทำยังไงดีเริ่มจากใหนดี
suttakeaw ออฟไลน์
Anny
สวัสดีค่ะ ทุกคน
kloy ออฟไลน์
หวัดดีฮ่ะ
เปิดดูข้อสอบ ตร. ไม่ได้
nattwadee ออฟไลน์
สวัสดีค่ะ..ฝากตัวด้วยค่ะ...คืออยากจะได้ข้อสอบบรรุครูผู้ช่วย..พร้อม เฉลยค่ะ  แล้วก็ขอวิชาเอกคณิตศาสตร์ด้วยค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
kapooklook ออฟไลน์
สวัสดีค่ะ แนะนำตัวค่ะ kapooklook ทำไมมองไม่เห็นในสิ่งที่คนอื่นไม่เห็นล่ะคะ
kkanta ออฟไลน์
สวัสดีครับ น้องใหม่เพิ่งสมัครเป็นวันแรกครับ
ขอขอบคุณสำหรับเวปดีๆแบบนี้ครับ
paeky38514 ออฟไลน์
สวัสดีค่ะชื่อเป๊กกี้ค่ะ
อยากทราบว่ามีแนวข้อสอบพร้อมเฉลยเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปไหม๊ค่ะ
ถ้ามีช่วยรบกวนติดต่อกลับที่ sawaddie@hotmail.com ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยนะค่ะ
หวังว่าจะได้รับการตอบรับจากเว็บไซต์นะค่ะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้