ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : แจ้งปัญหาในการใช้งาน
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

แจ้งปัญหาในการใช้งาน

แชร์กระทู้นี้

แจ้งปัญหาในการใช้งาน
ใครมีปัญหาอะไรก็มาแจ้งที่นี่คับ
ขอให้ทุกท่านสอบได้นะคับ
ทางเราจะพยายามหาเนื้อหามาอัพเดตใหม่ตลอด
เพื่อให้ท่านมีความรู้เพิ่มขึ้นเรื่อยๆในการสอบรับราชการแต่ละครั้ง

จำหน่ายเอกสารแนวข้อสอบรับราชการ   085-0127724
jarurat ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
ไม่สามารถดาวน์โหลดไฟล์ได้เลยค่ะ ทำตามขั้นตอนทุกอย่าง
thesana35 ออฟไลน์
ผมสมัครเป็นสมาชิกวันนี้ แล้ว แต่ไม่สามารถ ดาวน์โหลด file ได้ ช่วยแนะนำให้หน่อยครับทุกท่าน
thesana35 ออฟไลน์
ผมสมัครเป็นสมาชิกวันนี้ แล้ว แต่ไม่สามารถ ดาวน์โหลด file ได้ ช่วยแนะนำให้หน่อยครับทุกท่าน  (แนบ file ตัวอย่างที่โหลดแล้วโชว์)
รูปภาพ: Error.GIF
snoopy17 ออฟไลน์
ดาวน์โหลดไฟล์แล้วมันติดพาสค่ะ รบกวนขอพาสด้วยได้มั้ยคะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้