ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ข้อสอบระดับชั้นม.ต้น (ม.1-3) พร้อมเฉลย
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

ข้อสอบระดับชั้นม.ต้น (ม.1-3) พร้อมเฉลย

แชร์กระทู้นี้

ตามคำเรียกร้องครับ ที่อยากให้มีข้อสอบสำหรับชั้นม.ต้นด้วย วันนี้บล็อกเพื่อนครูก็ได้รวบรวมข้อสอบระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น (ม.1-3) มาแบ่งปันเพื่อนครูครับ สำหรับการดาวน์โหลดก็เหมือนเดิมครับ คือ คลิกข้อสอบ >>Download >> แล้วกรอกรหัส >> คลิก Download  จากนั้นก็หาที่เก็บไฟล์ครับ แต่ที่ขาดไม่ได้ก็คือโปรแกรมแตกไฟล์  winrar หรือไม่ก็ winzip ครับ โหลดมาติดตั้งที่เครื่องก่อนครับ  (ปกติทุกเครื่องก็จะมีอยู่แล้ว ให้สังเกตไอคอนที่เป็นรูปหนังสือหลายเล่มมัดรวมกันครับ นี่ไงครับ >> )  ขอบคุณผู้ออกข้อสอบและแบ่งปันลิ้งก์นี้ทุกท่านครับ

ข้อสอบชั้น ม.1

ข้อสอบชั้น ม.2

จำหน่ายเอกสารแนวข้อสอบรับราชการ   085-0127724
konthep ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
thks มั่กๆค้าบ
boom ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
ขอบใใจจ้า
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้