ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : แนวข้อสอบธนาคารกสิกรไทย 2554 -2555 NEW
tiddee ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 

แนวข้อสอบธนาคารกสิกรไทย 2554 -2555 NEW

แชร์กระทู้นี้

เป็นข้อสอบ เก่าที่ใช้สอบเข้าธนาคาร กสิกร ใช้สอบทุกครั้ง

จำหน่ายเอกสารเตรียมสอบเข้าธนาคารกสิกรไทย

ประกอบด้วย

แบบทดสอบลักษณะนิสัย(Psychometric Test )

ภาษาอังกฤษ

การทดสอบคุณลักษณะนิสัยและความพึงพอใจในงานความถนัดภาษาไทย

แนวข้อสอบความถนัดภาษาไทย

แนวข้อสอบความสามารถในการเรียนรู้

แนวข้อสอบความถนัดคิดวิเคราะห์

แนวข้อสอบความถนัดเชิงเหตุผล

แนวข้อสอบความถนัดตัวเลข

สั่งซื้อที่

ส่งเป็นไฟล์ทางอีเมล์ สนใจสั่งซื้อมาที่ โทร 085-0127724  Line : testthai1
สามารถนำไปปริ้นเพื่นอ่านได้เลย ในราคาเพียงส่ชุดละ 399 บาท  ได้รับภายใน 2-3 ชม.
ส่ง EMS ทางไปรษณีย์ เป็นหนังสือ +MP3  ราคา 679 บาท ได้รับภายใน 2-3 วัน
กรุณาชำระค่าสินค้าและบริการ
เลขที่บัญชี 491-2-00428-2 
ธ.กสิกรไทย  
ออมทรัพย์ ชื่อบัญชี decho pragay

ผลงานการสอบได้ของลูกค้า 
ติดตามข่าวการสอบราชการที่  https://www.facebook.com/testthai1
ดาวน์โหลดแนวข้อสอบรับราชการที่นี่  www.ข้อสอบงานราชการไทย.com

poo ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ II
รบกวนขอด้วยคนได้ไหมครับ ha.ru.o@hotmail.com   ขอบคุณมากนะครับ
anampawan ออฟไลน์
ขอแนวข้อสอบธนาคารกสิกรคะanampawan@hotmail.comขอบคุณคะ
fuck ออฟไลน์
ผมสอบได้ขอบคุณคับ
fuck ออฟไลน์
ขอบคุณนะคับ
tatata ออฟไลน์
อยากได้แนวข้อสอบ  ธ.กสิกรค่ะ จะไปสอบ  7 / 6 /55 นี้
รบกวนส่งเมล์มาที่ mylove_chta@hotmail.co.th ด้วยนะคะ
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ  ^___^
tatata ออฟไลน์
อยากได้แนวข้อสอบ  ธ.กสิกรค่ะ จะไปสอบ 7 / 6 / 55 นี้
รบกวนส่งเมล์มาที่ mylove_chta@hotmail.co.th ด้วยนะคะ
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ  ^___^
junehipz ออฟไลน์
ขอแนวข้อสอบธนาคารกสิกรไทยคะ ขอบคุณมากๆคะ
tancil_jen@hotmail.com
junehipz ออฟไลน์
ข้อแนวข้อสอบกสิกรไทยหน่อยได้ไหมคะ ขอบคุณคะ
tancil_jen@hotmail.com
naklang ออฟไลน์
ขอด้วยได้ใหมครับ boy15287@hotmail.com
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้