ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : แนวข้อสอบธนาคารกสิกรไทย 2554 -2555 NEW
moochi ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 
คุณค๊ะ ดิฉันขอเล่าความในใจนะค๊ะ ดิฉันได้ข้อสอบจากคุณไปสอบค๊ะ เหมือนทุกข้อเลยค๊ะ แต่มีไม่เกิน 5 ข้อ ที่เปลี่ยน
ดีใจมากค๊ะ คิดว่าตัวเองทำข้อสอบได้ แต่ไม่เท่าวันที่ประกาศผมสอบทางอินเตอร์เน็ตค๊ะ มีชื่อดิฉันด้วยค๊ะ
ได้ไปสอบสัมภาษแล้ว ผลก็ออกแล้วค๊ะ แต่รอเซ็นสัญญาค๊ะ ขอบพระคุณในการช่วยคนอยากทำงานอย่างดิฉันมากนะค๊ะ

ชิ ค๊ะ
tiddee ออฟไลน์
ตอบกลับโพสของ (tiddee)
ยังมีให้อยู่นะครับ คนไทยช่วยกันครับ

เราคนไทยรักกัน ต้องช่วยกันนะครับ

pai_pp ออฟไลน์
อยากได้แนวข้อสอบ  ธ.กสิกรค่ะ จะไปสอบเสานี่แล้วคะ
รบกวนส่งเมล์มาที่  charmbamboo_p@hotmail.com   หรือ  charmbamboo_p224@hotmail.comด้วยนะคะ
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
mainie ออฟไลน์
อยากได้แนวข้อสอบ  ธ.กสิกรค่ะ จะไปสอบจันทร์นี้
รบกวนส่งเมล์มาที่ mainie@windowslive.com ด้วยนะคะ
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ  ^___^
่jiwjiw ออฟไลน์
อยากได้แนวข้อสอบเหมือนกันคะรบกวนส่งมา Email jiw_jiw4@hotmail.com ให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากคะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณอีกครั้งคะ
tiddee ออฟไลน์
ตอบกลับโพสของ (tiddee)
ผมยินดีกับหลายท่านนะครับ
ที่ได้ทำงานกับสถานที่คุณชอบ
ส่วนท่านใด อยากได้ เมลบอกผมนะครับ
ไม่ค่อยได้เข้ามาดูกระทู้ครับ
peko ออฟไลน์
p.peko*
ส่งเมล์ไปหาแล้วนะคะ ขอด้วยคนจ้า พิ่งส่งหาเมื่อกี้นี่เองจ้าา
p.peko*
สู้ๆๆค่ะ
p.peko*
เมล์ไปแล้วนะคะ เมื่อกี้นี้เองจ้าาา อยากได้ๆๆๆๆ ขอบคุณมากค่ะ ^^
p.peko*
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้