ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : แนวข้อสอบธนาคารกสิกรไทย 2554 -2555 NEW
2782550 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 
รบกวนส่งแนวข้อสอบมาให้หน่อยนะค่ะ Royal27_@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
takkie ออฟไลน์
อยากได้แนวข้อสอบค่ะ รบกวนส่งเมล์มาที่ suchada_tak@hotmail.com  ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
kakajone ออฟไลน์
ขอด้วยครับ จะไปสอบวันสุก Mail. kaka_jone@hotmail.com ครับ
ขอบคุนม๊ากกๆๆๆ
benzmai ออฟไลน์
สนใจอะครับ...รบกวนด้วยครับ

benz_oops@hotmail.com
scholly ออฟไลน์
รบกวนขอแนวขอสอบด้วยคนนะค่ะ  อยากทำงานที่กสิกรมากๆค่ะ  ^^

noyna_badch@hotmail.com   ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
raya_2345 ออฟไลน์
พี่ค๊ะ หนูสอบสัมภาษผ่านแล้วค๊ะ
ได้ทำงานแล้ว
ขอบพระคุณพี่มากเลยนะค๊ะ ที่ช่วยหนู
อยากเลี้ยงข้าวพี่จังค๊ะ
คงจำหนู Ya ได้นะค๊ะพี่ ขอบพระคุณจริงๆ ค๊ะ  ดีใจมากเลยค๊ะ
takumaru ออฟไลน์
tak_yu05@hotmail.com ขอแนวข้อสอบด่วนได้มั้ยค่ะ พรุ่งนี้สอบแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ^^
eilly ออฟไลน์
ตอบกลับโพสของ (tiddee)
รบกวนด้วยค่ะ อยากได้แนวข้อสอบกสิกรจะไปสอบอาทิตย์หน้าแล้วค่ะ ตื่นเต้นมากๆค่ะ

eilly_eil@hotmail.com

ขอบคุณมากๆค่ะ

sak-anan2432 ออฟไลน์
ผมส่งเมลล์ไปแล้วครับแต่ระบบส่งกลับมาว่าไม่สำเร็จ

ยังไงรบกวนส่งให้ด้วยนะครับถ้าเจ้าของกระทู้เข้ามาอ่าน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

sak-anan2432@hotmail.com
variousppm ออฟไลน์
ขอข้อสอบด้วยคนค่ะ ไม่แน่ใจว่าทันหรือว่า variousppm@yahoo.com
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้