ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : ۩۞۩ Happy2pays งานออนไลน์ รายได้เสริม รับ สูงสุด 44,150ต่อเดือนกับสายงานลั้ลล้า ۩۞۩
sura1 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 
[size=14pt]สวัสดีครับผมเป็นคนเดินดินคนหนึ่งปฏิบัติงานประจำกับบริษัท มีวันหยุดเสาร์-อาทิตย์ และด้วยความที่เป็นปุถุชนเงินเดือน ค่าจ้างที่ได้รับมันจึงจำกัดอยู่แค่นั้น ต่อให้พากเพียรแค่ไหนก็ได้เท่ากันทุกเดือน จะมีBonusบ้างก็เป็นปีละครั้งเท่านั้น ข้าเจ้าจึงมองหาการทำงานผ่านเน็ต การทำงานผ่านเน็ตด้วยการทำงานออนไลน์ ด้วยเหตุผลต้องการหารายได้เสริม ผมคิดแค่นั้นในตอนแรก เนื่องจากผมมีความฝันที่เหมือนกับทุกคนคือ การมีที่พักอาศัย รถ และมีรายรับพอสมควรโดยไม่ร้อนใจ เพราะถ้าจะรอรายรับจากงานประจำเท่านั้นก็คงจะแก่ซะก่อนที่จะมีทุกอย่างครบ จนเมื่อต้นปีผมได้พบกับธุรกิจ Happy2pays เมื่อได้ศึกษาแล้วจึงเริ่มทำการ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต กับ Happy2pays ตั้งแต่วันนั้น โดยที่ผมทำงานอยู่ที่บ้าน หลังจากเลิกจากงานประจำที่บริษัท เพียงแค่มีอินเตอร์เน็ต เวล่ำเวลา 2-3 ชั่วโมงต่อวัน แค่นั้น และผมก็เริ่มรับรู้ว่า นี่แหละคือสิ่งที่ตอบโจทย์ในชีพผม เพราะการ ทำงานผ่านเน็ต การ หาเงินผ่านเน็ต มันช่างมีเสรีภาพในชีวิต ทั้งเรื่องเงินทอง เวลา และที่สำคัญได้ประสบการณ์ชีวิต
บางคนคิดว่างานออนไลน์ เป็นเรื่องย้อมแมวขาย บางคนคิดว่า มีงานทำอยู่แล้ว มีเงินใช้อยู่แล้วจะไปปากกัดตีนถีบให้เค้าหลอกทำมัย จริงๆ แล้ว มีหลายคนครับ ที่มีตำแหน่งมั่นคง มีงานมั่นคงทำ แต่หลายคนอีกเหมือนกันที่ลาออกจากงานที่มั่นคงเหล่านั้น มาทำงานออนไลน์ และ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต แม้แต่คนที่มีเงินใช้อยู่แล้ว เพราะด้วยสาเหตุคือ การทำงานผ่านเน็ต งานออนไลน์ นี้ มีอิสรภาพ เราจะทำเวล่ำเวลาไหนที่ว่างก็ได้ และทำที่ใดก็ได้ จึงไม่ผิดธรรมดาที่มีคนหลายระดับ หลากหลายความคิด หันมา [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต กันเยอะมากในปัจจุบันนี้ เพราะไม่จำกัดแม้กระทั่งรายได้และขีดความสามารถในการทำงาน พูดง่ายๆ คนใช้อินเตอร์เน็ตขึ้นทุกวัน มันก็เหมือนกันฐานผู้ใช้ของเราขยายเพิ่มขึ้นทุกวันเหมือนกัน จึงเป็นเรื่องง่ายดาย ที่เราจะหันมาเอาดีทางด้านอินเตอร์เน็ต เพราะผมไม่เห็นว่ามันจะมีสิ่งบกพร่องอะรัยเลยซักนิด เพียงแค่เราต้องได้คิดให้ดีก่อนตัดสินใจทำ ว่าจะทำกับธุรกิจไหน บริษัทไหน แค่นั้นเอง
อ้อนึกขึ้นได้ เป็นข้อคิดนิดนึงน่ะครับ ผมลืมเลือนบอกไปว่าผมไม่ได้จบเอก computer ไม่ได้จบวิศวะ แต่ผมจบบ/ชครับ ซึ่งเป็นคนละเรื่องกันเลยกับการทำงานออนไลน์ ผมปราศจากความรู้เรื่องการทำ website เลยในตอนแรก ข้าเจ้ามีเพียงแค่ความหมั่น เพียร อดทน ไม่แพ้ใจกับการเรียนรู้ และอุปสรรคต่าง ๆ ผมยังทำได้ทำมันได้เลย ซึ่งผมก็เป็นคนปกติธรรมดาคนหนึ่ง และผมก็คิดว่าคุณก็ต้องทำได้เช่นกัน อย่าปล่อยให้เวล่ำเวลาผ่านไปเฉย ๆ โดยที่เราไม่เริ่มทำอะไรเลย
[size=14pt]
เมื่อเราพร้อมที่จะเริ่มทำ ไม่จำเป็นต้องมีคำว่า “รอ”
ในชีวิตนี้ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้
มีเพียงคำว่า “จะทำ” หรือ “ไม่ทำ”

จงแน่ใจและเชื่อในสิ่งที่ทำ ผลที่เกิดขึ้นอยู่ไม่ไกลเกินเอื้อมแน่นอน

[size=14pt][center][/center]
[center]
[/center]
[center]
[size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] ทำแล้วได้เงินจริงหรือ ท่านเชื่อหรือไม่ เงินลงทุนหลักร้อย สามารถสร้างรายได้หลักหมื่น[/center]
                 [size=14pt]หลายๆคน อาจคลางแคลง เมลล์ที่ส่งมาหาเรา หรือการโฆษณาตามหน้าเฟคบุคต่างๆ  เรื่องการ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต ว่า ทำแล้วได้เงินจริงหรือ  แล้วทำแบบไหน ถูกข้อบังคับหรือไม่  เก็บความหวาดระแวงเหล่านั้น มาพิสูจน์ความจริงกับเรา  เขาว่ากันว่า ผลสำเร็จ เกิดจากความนึกคิดของตัวเราเอง  เมื่อคุณคิดว่าคุณทำได้ นั่นคือคุณได้เข้าถึงตัวความสำเร็จแล้ว ข้าพเจ้าจึงเชื่อเสมอว่า เมื่อคนอื่นทำได้ เราก็ต้องทำได้ คนจนกับคนรวยต่างกันแค่ความนึกคิด หาใช่ทรัพทย์สินเงินทองไม่ แค่เราคิดต่างเราก็เป็นคนรวยได้  วันนี้ผมได้พิสูจน์ด้วยตัวผมเองแล้วว่า การ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต ทำแล้วได้เงินจริง  จากที่แต่ก่อนเคยแ่ต่นั่งมอง นั่งอ่านเมลล์ของคนอื่น แต่ไม่ได้ลงมือทำ  แต่วันนี้มันทำให้ผมได้รู้แล้วว่า ถ้าผมมัวแต่คิด และก็คิด  แต่ไม่ลงมือทำ ผมก็คงยังไม่สามารถสร้างรายรับเช่นนี้  ขอบคุณhappy2pays ที่ได้ให้โอกาสผมมีรายได้หลักหมื่น จากเงินลงทุนเพียง 450 บาท ขอบใจทีมงานและสายงานลั้ลล้าทุกๆคน  ที่ทำให้ผมประสบความสำเร็จลุล่วงในวันนี้  คณะทำงานลั้ลล้า ทีีมงานที่คอยช่วยเหลือ และมอบระบบการปฏิบัติการเป็นทีม  มอบสื่อการสอน และวิธีการสร้างรายได้จากการ หาเงินผ่านเน็ต วันนี้หนทางที่ผมได้รับ ผมจึงได้มามอบต่อให้กับทุกท่านที่ได้อ่านเรียงความนี้  ผมเชื่อเหลือเกินว่า  ถ้าทุกคนมุ่งมั่น จริงจัง และตั้งใจ พระผู้เป็นเจ้าไม่มีทางประทานอย่างอื่นให้ เว้นเสียแต่ความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่เท่านั้น 10ปากว่า ไม่เท่าตาเห็น 10ตาเห็นไม่เท่าลงมือทำ  เหตุผลที่ทำให้งานออนไลน์ หรือการ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต เปิดกว้างมากขึ้นเรือยๆ  เพราะประจุบันนี้ ไม่ว่าจะเดินทางไปแห่งใด ทุกคนก็มีเน็ตใช้กันหมดแล้ว ไม่ว่าจะตามบ้านป่า หรือ ที่แห่งใด คุณก็สามารถสร้างรายรับจากที่นั่น ขอเพียงแค่มีเน็ต คุณก็จะมีอิสรภาพทางด้านเวลา  ไม่ต้องทำหน้าที่ตั้งแต่เช้ายันเย็น ไม่ต้องโดนผู้เป็นใหญ่ กดขี่ข่มเหง  อยากทำเมื่อไหร่ก็ได้  ยิ่งทำมาก รายได้ก็ยิ่งมากขึ้นทวีคูณ ผิดกับงานประจำที่ทำ  ทำเท่าไหร่ก็ได้เท่่าเดิม ต้องรอท้ายปี จะขึ้นค่าแรงงานให้อีกที  เมื่อเป็นปานนี้แล้ว  คุณจะทำให้ชีวิตของคุณ เป็นเช่นกับคนหมู่มาก หรือว่าคุณจะลองคิดต่างจากคนอื่น  คิดในมุมของคนที่ประสบความสำเร็จ ในชีิวิต นั่นคือ  คิดเริ่มต้น และลงมือทำตั้งแต่วันนี้

[size=14pt][center][/center]
[center]
[/center]
[center]

[size=14pt]จุดเปลี่ยน...ของมนุษย์เงินเดือน สู่การ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt]

[size=14pt] ผู้คนโดยมาก ที่ยังติดอยู่กับชีวิตประจำวันซ้ำๆ เดิมๆ คงจะหลีกเลี่ยงไม่พ้นบุคคลที่มีงานประจำวันทำ หรือที่เรียกกันว่ามนุษย์ค่าจ้างรายเดือน  ผมไม่ได้หมายความว่าหนังที่จะเข้าฉายเร็วๆ นี้น่ะครับ “ยอดมนุษย์เงินเดือน” แต่ผมกำลังจะพูดถึง ชีวิตของคนทำงาน เป็นแน่แท้ว่าเกือบทุกคนคงมีความฝันเหมือนๆ กัน คือทำงานเก็บเงิน เพื่อภาคหน้า ((แต่ระยะเวลาในการเก็บไม่ขอพูดถึง)) หรือเก็บเงินเพื่อเริ่มต้นสร้างธุรกิจส่วนตัว ซึ่งเมื่อไหร่ล่ะถึงจะเก็บพอสร้างได้ ไม่อยากนึกเลย.. หากคุณเป็นมนุษย์ค่าจ้างรายเดือนเหมือนกัน ก็คงจะเข้าใจดีน่ะ ว่ามันไม่ใช่เรื่องง่าย ที่เราจะผันตัวเองจากมนุษย์เงินเดือน ไปเป็นเจ้าของธุรกิจโดยที่เรายังคงทำงานประจำ ก็เราเล่นทำงาน วันละ 8-10 ชั่วโมง หรือมากกว่านั้น ตอนเช้าก็รีบตื่นไปทำงานให้ทัน ออกไปผจญภัยบนท้องถนน ที่ทั้งรถเยอะ รถติด ไอพิษ มลภาวะ น่าเบื่อมาก...แต่ก็ได้แค่คิดและบ่นอยู่ภายในใจ คงทำได้แค่นี้ เพราะถ้าไม่ออกบ้านไม่ไปทำงาน ก็คงโดนไล่ออกพอดี  พอถึงที่ทำงานก็งานเยอะ เรื่องแยะ "ห้ามขาดห้ามลา ห้ามมาช้า จะมรณกรรมก็ต้องลาล่วงหน้า " ...เวลาพักแทบไม่มี
     เยอะปานนี้ลาออกดีไหมนี่ ?? ก็คงได้แต่คิด เพราะในความเป็นจริงเราก็ยังมีภาระที่ต้องรับผิดชอบอยู่ ถ้าไม่มีรายได้เข้ามา เราก็แย่ เคยได้ยินเค้าว่าสิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจมั้ย นั่นแหละตอนนี้ชินแล้ว เพราะค่าใช้จ่ายรออยู่แล้ว ยังไม่ทันได้รับค่าตอบแทนเลยรายจ่ายรอล่วงหน้าก่อนเลย พอค่าตอบแทนรายเดือนออกก็ยิ้มได้...ไม่กี่วัน ก็เป็นเหมือนเดิม ค่าเลี้ยงดูมันเพิ่มขึ้นทุกวัน แต่รายได้เราเท่าเดิม ความฝันเราก็ยังดังเดิม ทุกสิ่งทุกอย่างมันไม่ชัวร์ ความไม่แน่นอนที่ผมพูดถึง คือ "ตัวเราเอง" คนเราไม่ใช่เครื่องกลก็ต้องมีเหนื่อย มีน็อคกันบ้าง ถ้าเราไปทำงานไม่ได้ รายรับเราก็หายไป นั่นเป็นเหตุให้ผมต้องมองหาเงินรายได้เสริมที่สามารถทำควบคู่กับงานประจำวันได้ จึงมองเห็นผลประโยชน์จากอินเตอร์เน็ตนี่แหละ เพราะทุกวันนี้ทุกอย่างเกิดจากการออนไลน์ซะโดยมาก เลยคิดว่า อินเตอร์เน็ตน่าจะทำคุณประโยชน์ให้กับเราได้มากกว่านี้  .....จริงมั้ยครับ!!! และนี่ก็เป็นจุดตั้งต้นที่ทำให้ผมเข้าสู่การ ทำงานผ่านเน็ต บนโลกออนไลน์นี้
     เห็นเกล้าผมแอนตี้งานอาชีพอย่างนี้ ไม่ใช่ว่างานหลักไม่ดีน่ะ ทั้งนี้เพราะยิ่งเป็นการดีถ้าเรามีงานอาชีพทำและสามารถทำอย่างอื่นเสริมไปด้วย ผมมองว่า ในยุคเศรษฐกิจอย่างนี้เรามีงานทำก็ดีอยู่แล้ว แต่ถ้าเราทำงานออนไลน์ หรือ รายได้เสริม จากการ หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt]  เป็นงานที่ 2 ไว้รองรับ ก็ถือว่าเป็นการวางแผนชีวิตที่ดียิ่งขึ้น และเหตุผลอีกอย่างนึงคือ งานออนไลน์ ที่เรา ทำงานผ่านเน็ต มีอิสระในชีวิตดี ไม่ต้องวิตกเรื่องเวลา ว่างเมื่อไหร่ก็ทำได้ และธุรกิจที่ผมได้ศึกษาเล่าเรียนมาแล้วว่าสามารถสร้างรายได้จากการ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] ให้กับเราจริงๆ และง่าย ทุกท่านสามารถทำได้ นั่นคือธุรกิจที่ชื่อว่า Happy2pays

เมื่อมีคำว่า "ต้องเลือก" เข้ามา อย่ากลัวที่จะต้องเลือกทางใดทางหนึ่ง จงเชื่อไว้เสมอว่า ทางที่เราได้ตกลงใจเลือกนั้นดีและเหมาะที่สุด

"การได้เลือกดีกว่าปล่อยผ่านไป แล้วมานั่งเสียดายว่า เพราะเหตุใดถึงไม่ทำ"
[size=12pt]ผมสุระครับ ที่มาผมเป็นคนภาคตะวันออกเฉียงเหนือ หรือลูกข้าวนึ่งแหละครับ ผมเองก็เป็นลูกชาวนาคนนึง ที่มานะพยายามผลักดันตัวเองมาหาความเจริญในชีวิตที่กรุงเทพ  ผมจบการเรียนรู้จากโรงเรียนที่สมาชิกหลายๆ คนใฝ่ฝันอยากจะมาเรียน และผม ก็เป็นคนหนึงที่ผ่านการชิงชัยให้เข้ามาเรียนที่นี่ ผมจบการศึกษาเล่าเรียนด้วยเกรดเฉลี่ยที่ดีถึงดีเยี่ยม และนั่นทำให้ผมได้รับการแต่งตั้งให้เป็นประธานคณะ และเป็นตัวนำ เป็นหัวหน้าในหลายๆ เรื่อง คราวนั้นทำให้ผมมีความมั่นใจในตัวเองมากว่า นี่แหละคือ สิ่งที่จะนำพาผมให้มาสู่จุดที่สูงที่สุดในชีวิต และผมก็ได้เข้ามาทำงานที่กรุงเทพฯ ในบริษัทใหญ่แห่งนึง ค่าแรงและค่าตำแหน่ง รวมถึงโบนัส เป็นเงินค่อนข้างสูงทีเดียวถ้าเทียบกับหลายๆ อาชีพ หลายๆ บริษัท คุณคิดว่าชีวิตของผมน่าจะถึงที่สุดแล้วใช่มั้ย แต่นั่นมันแค่ส่วนนึงแค่นั้น เพราะผมก็คือมนุษย์ค่าตอบแทนรายเดือนคนนึง ต่อให้ได้รับเงินเดือนสูงซักเท่าไหร่ มันก็ไม่พอกับค่าใช้จ่ายที่เปลี่ยนแปลงสูงขึ้นเรื่อยๆ จนเงินเดือนมันปรับตามไม่ทัน จึงทำให้ผมมานั่งคิดหาวิธีการการสร้างรายได้เสริม และมองหาทางออกของอิสรภาพในชีวิต ซึ่งตอนนี้คงไม่พ้นการ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] หรือ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt] เพราะใครๆ ก็เล่นอินเตอร์เน็ตกันอยู่แล้วที่ไหนมีคนที่นั่นย่อมทำธุรกิจได้ ไม่เว้นแม้แต่หน้าจอคอมพิวเตอร์สี่เหลี่ยม ที่หลายๆ คนคิดว่ามันเป็นการเล่นอะไรที่ไร้สาระ แต่ถ้าเรานำมาประยุกต์ใช้ให้เกิดคุณประโยชน์มันก้อจะก่อคุณประโยชน์ให้เราอย่างมากมาย ดังเช่นขณะนี้ ผมเองได้รับอิสระตรงนั้นแล้ว ทำให้ผมมีความสุขได้ในทุกๆ วัน เพราะมีเงินหมุนเวียนเข้ามาในระบบของผมทุกวันจากเครือข่ายที่ผมสร้างเอง ถ้าเทียบกับค่าจ้างรายเดือน เดือนนึงมีความสุขได้ไม่กี่วันเท่านั้น และนี่คือรายได้เสริม  จากการ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] หรือ หาเงินผ่านเน็ต ทำให้ผมมีอิสระในวันนี้ครับ ถึงแม้ผมจะนั่งทำงานอยู่ที่ออฟฟิต แต่ด้วยค่าตอบแทนในระบบเครือข่าย และการดำเนินกิจการเป็นทีม ทุกคนในสายงานมีส่วนร่วม มันจึงทำให้มีเงินไหลเข้ากระเป๋าผมเองโดยอัตโนมัติครับ

ผมอยากจะบอกว่า คนเราไม่จำเป็นต้องจบการศึกษาสูง ไม่จำเป็นต้องมีมูลฐานในด้านคอมพิวเตอร์ขั้นเทพครับ ขอเพียงคุณเปิดใจ และตั้งใจกับมัน เชื่อมั่นว่า นั่นคือสิ่งที่ดีที่สุดที่คุณเลือกแล้ว ผมคิดว่าทุกคนต้องทำได้ ผมเชื่อว่ารากฐานของแต่ ละคนไม่เหมือนกัน แต่สิ่งที่ทุกคนใฝ่ฝันมันเหมือนกันครับ นั่นคือผลสำเร็จ  ไม่ต้องกลัวว่าจะทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ได้ลงมือทำ
และไม่ต้องกลัวว่าจะไม่สำเร็จ ถ้าคุณลงมือทำมันอย่างใส่ใจ และเต็มที่วันนี้ผมเอง อยากเสนอโอกาสอันควรครั้งนึงในชีวิตให้คุณเปิดใจรับมัน กับ [size=14pt]แผนการตลาดใหม่ Happy2Pays [size=14pt]มันเป็นโอกาสที่ผมคิดว่าคุณไม่ควรพลั้งพลาด เพราะถ้าคุณพลาดโอกาสคราวนี้แล้ว คุณอาจพลาดสิ่งที่ดีที่สุดในการเปลี่ยนชีวิตคุณไปเลยก็ได้ครับ

ทำความเข้าใจโอกาสครั้งนึงของชีวิต ได้ที่เว็บนี้เลยครับ
ที่ผ่านมาผมได้ให้โอกาสทีมงานของผมมีรายรับกันทุกคนแล้ว
แล้วคุณล่ะ....จะรออะไร
แล้วพบกันที่ผลสัมฤทธิ์ครับผม ^^

[size=12pt][center]เรามา [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] เพื่ออะไร[/center]
[size=12pt]วันนี้นั่งนึกย้อนถึงอดิต  และก็มานึกว่า เราเข้ามาทำงานผ่านเน็ต ได้อย่างใด  เรามาหาเงินผ่านเน็ตได้อย่างไร  มันมีหลายๆเหตุผล ที่ทำให้คนเรา ต้องการรายได้เสริม เพื่อมาสมทบกับรายได้ที่มีอยู่ในปัจจุบัน บางคนมา [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt] เพราะมีหนี้สินมากมาย บางคนมาทำงานออนไลน์ เพราะมีเวลาว่างมาก อยากลองหาอะไรทำ เพลินๆ  แต่บางคนก็คิดว่า จำทำงานผ่านเน็ต  เป็นงานประจำ แต่หลากหลายเหตุผลเหล่านี้ มันก็คือ หนึ่งในเหตุผล ที่ทำให้ผม ได้มาหาเงินรายได้เสริม จากงานออนไลน์ นี้เช่นกัน  แต่หลีงจากที่ผม ได้เข้ามาแล้ว ทำให้ผมได้เรียนรู้ว่า มีหลายๆ สิ่ง หลายๆอย่างที่ผมได้รับ นั่นคือ ได้มิตรภาพ ไร้อาณาเขต  ได้รู้จักสังคมหลายๆรูปแบบ และได้เรียนรู้ว่า การทำงานผ่านเน็ต  ได้เงินจริงๆ  ตอนนี้เป็นช่วงจังหวะ ที่ดีมากๆ ที่ happy2pays  ได้เิปิดโอกาส สร้างรายได้สำหรับสมาชิก หรือผู้ที่ต้องการสร้างรายได้ จากการ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt] อย่างไม่จำกัด ด้วยเงินลงทุนเพียงหลักร้อย แต่สามารถ สร้างรายรับถึงหลักหมืน หลักแสน  มีคำที่บอกว่า ยอมจำนนกับหนหลัง แต่ไม่ยกธงขาวกับอนาคต อดีตที่ผ่านมาไม่สามารถที่จะแก้ไขเปลี่ยนแปลงได้ เราต้องกล้ารับผิดชอบ แต่อนาคตเป็นสิ่งที่ยังมาไม่ถึง เราต้องมีความมุ่งมั่น อดทน อย่ายอมแพ้ง่ายๆิีีอีกไม่กี่ชั่วโมง เราก้อจะข้ามผ่านปีเก่าเข้าสู่ปีใหม่กันแล้ว สิ่งที่ผ่านมาทั้งที่ดีและน่าจดจำรวมถึงเหตุร้ายๆ ที่ไม่น่าจดจำซักนิด แต่มันทำให้เรานำมาเปนบทเรียน เพื่อให้ในปีใหม่นี้เราจะไม่พลาดอีก ..
บอกเล่าประสบการณ์จริง...^ ^ สามารถใช้เปนแนวทางการทำงานได้น่ะหลังจากโพสต์งานไปได้ซักพัก เสียงนึงก้อดังขึ้น ((ได้แค่เพื่อน..ก้อดีเท่าไหร่ แม้จะได้แค่เพียงใกล้กัน..ใครคนนั้นคงไม่ว่า)) 555++ เสียงโทสับผมเองครับ ^ ^* --- "คุณผมใช่มั้ยครับ..ขอถามครับ..หลังจากเห็นที่คุณโพส สงสัยครับว่า เอ๊ะ!! แล้วทำมัยต้องรีบมาลงชื่อฟอร์มทีมต้นสายกับทีมงานลั้ลล้าด้วยล่ะครับ และทีมนี้มันคืออะรัย..แล้วสมัครตอนนี้ไม่ได้หราครับ??... ก้อเลยบอกไปว่า แน่นอนครับ ทีมงานดีมีแต่คนทำงาน ไม่หน้าเลือด ไม่กินแรงกัน ใครมีอะรัยนำมาเผื่อแผ่กันในกลุ่ม ที่สำคัญ มีระบบช่วยเหลือทีมเรายึดหลัก "ทีมเวิร์ค" อยู่กันแบบวงศ์วาน แบบพี่แบบน้อง แค่นี้อาจจะยังไม่พอสำหรับเหตุผลที่คุณต้องรีบสมัคร มันยังมีอะรัยมากกว่านั้นครับ ที่ว่าต้องให้รีบมาสมัครและลงชื่อฟอร์มทีมต้นสาย เพราะแต่ก่อนเราเปนสายงานลั้ลล้า แต่ด้วยการทำงานและศักยภาพของสมาชิกในทีมเรา บริษัทเหนแล้วว่าสมควรจะได้รับการยกฐานะให้เปน "ทีมงาน" และเปน 1 ในโค้ดทีมงานที่ติดตัวบริษัท แน่นอนครับว่า เมื่อเปนรหัสติดตัวบริษัทแล้ว รหัสแรกคือผู้นำสูงสุดเริ่มจาก 1 แตก 2 เปน 4 และ 16 ลงไปเรื่อยๆ ถ้าหากว่าเรารีบ Active โอกาสที่จะเปนต้นๆ สายมันก้อมาก และถ้าศึกษาจากแผนการตลาดแล้วจะเหนว่าช่องทางการรับรายได้มีบาลานซ์และแมทชิ่ง ซึ่งถ้าเรามีลูกทีมใต้สายงานมากเท่าไหร่โอกาสที่จะรับรายได้ก้อมากเท่านั้น แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องทำงานด้วยน่ะครับ คือพูดง่ายทุกคนต้องร่วมแรงร่วมใจทำงาน ไม่ใช่มีแต่ปริมาณไม่มีคุณภาพครับ และทีมงานลั้ลล้า เรามีกลุ่มสอนงานฯ ไว้เพื่อให้สมาชิกมาเรียนรู้การทำงาน และมีทีมงานหลายท่านช่วยเหลือแนะนำและตอบข้อสงสัยให้กับสมาชิก ซึ่งนั่นทำให้สมาชิกทุกคนของทีมงานเรา [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] ได้ ทำงานเป็น และที่สำคัญ ไม่ได้ทำงานคนเดียวอย่างโดนเดี่ยวแน่นอนครับ....แต่ตอนนี้ระบบของเราทำการปิดระบบการรับลงสมัครไว้ก่อนครับ เพราะว่าต้องเตรียมความพร้อมในหลายๆ อย่าง ให้ทันกับการเปิดตัวในวันที่ 5 มกรา ปีหน้าครับ ยังงัยถ้าสนใจฝากข้อมูลไว้เลยครับ ถ้าระบบเปิดรับสมัครผมจะส่งลิงค์ให้คุณลงสมัครทันทีก่อนใครครับ...เสียงขานตอบหลังจากฟังผมพูดซะยาว ^^ โอเค ครับ ดิฉันจะสมัครกับคณะทำงานลั้ลล้า โดยทันทีที่ระบบเปิดรับสมัครครับ....ขอบคุณครับ แล้วเจอกันหลังปีใหม่ครับ...((และผมก้อบันทึกข้อมูลสมาชิกคนนี้ไว้แร้ววว)) >>> หลายคนอาจมึนว่าผม โพสต์ทำมัย??....เหตุผลก้อคือ อยากให้ใครหลายๆ คนที่สงสัยเหมือนคุณคนนี้ เข้ามาอ่านแล้วเข้าใจ และอยากเปนแนวทางในการตอบคำถามให้สมาชิกด้วยเผื่อมีคนถามมา
 ท่านเป็นคนหนึ่งใช่มั้ยครับ...ที่มุ่งมั่นอยากจะ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] ละก้อมองหาทางสร้างเงินที่ง่ายและได้ผลสูงสุดในยุคนี้ นั่นคือ... การ หาเงินผ่านเน็ต เพราะอะไรนะหราครับ เพราะว่ายุคนี้สมัยนี้ internetมีเข้ามามีบทบาทในชีวีประจำวันของประชากรหลากหลายวัย นาเนกอาชีพ ทั้งหมดทุกคน และเพียงเล็กน้อยคนมากที่จะไม่ใช้อินเตอร์เน็ต ผมก้อเป็นคนนึงครับ ที่แรกๆ เลย สนใจไยดีอยากมี รายได้เสริมผ่านเน็ต แบบนี้ ก้อเพราะเหตุที่กล่าวมาข้างต้นแหละครับ การ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt] มันทำที่ไหนก้อได้ โดยมีการลงทุนแค่ครั้งเดียวในการมีรหัสกับงานใดก้อแล้วแต่ที่เราศึกษาเล่าเรียนมาแล้วว่ามันสามารถทำได้ และไม่ฉ้อโกง โดยที่เราไม่ต้องไปเสียเงินค่าเช่าร้าน ทำร้าน หรือเสียค่าแต่งเติมภายใน และอาศัยการจัดการอะรัยมากมายให้ยุ่งยาก

มาถึงเวลานี้ผมอยากบอกว่า "คุณ..เคราะห์ดีมากครับ" ที่ไม่ต้องไปลองถูกลองผิดจากที่อื่น เพราะสิ่งที่ผมนำมาถ่ายทอดในเว็บนี้ มันเป็นความจัดเจนตรงจากชีวิตของผมเอง ที่อยากจะบอกว่าธุรกิจ แฮปปี้ทูเพย์ เป็นธุรกิจที่ทำง่าย ได้เงินจริง ทุกอย่างถูกกฎหมาย พิสูจน์ได้ ทำให้การหา รายได้เสริม จากการ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] ของคุณ ง่ายและมั่นใจขึ้น ว่าไม่ใช่เว็บไซต์หรือธุรกิจที่ขี้โกงแต่อย่างใด ผมเองเคยผิดพลาด เคยเสียหาย เคยลองทำมาหลายธุรกิจครับ เจอที่หลอกก้อมี เจอที่ทำจนตายก้อไม่เห็นได้เงินก้อมี เจอที่ไม่หลอกได้เงินจริง แต่ก้อบังเกิดผลได้ยากและต้องใช้เวลาก้อมี จนมาเจอ การ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt นี่แหละครับ ทำให้คำตอบที่หานานในการทำงานออนไลน์ของผม ค้นพบซักที ธุรกิจที่ใช่ทำยังงัยก้อสำเร็จ เพราะเราทำมันด้วยใจ นั่นหมายถึง "ความเบิกบานในการทำงาน"  ที่หลายๆ คนใฝ่ฝัน ครับ

คุณ...อ่านมาถึงบรรทัดนี้แล้ว ก้อขอให้อ่านและศึกษาทุกบทความ ((ถ้าเป็นไปได้)) และศึกษาแผนการตลาด การสร้างรายรับแบบทวีคูณ โดยการลงทุนครั้งเดียว ไหนๆ ก้อไหนๆ แล้ว อ่านมาถึงนี่ก้ออ่านซะให้หมดเลยครับ นั่นไม่ใช่เพื่อใคร เพื่อคราวหน้าของคุณเองครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้