ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : แนวข้อสอบโควต้า ม.ขอนแก่น
admin ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
รายละเอียดผู้ใช้ 

แนวข้อสอบโควต้า ม.ขอนแก่น

แชร์กระทู้นี้

red\">ข้อสอบ โควต้า รับตรง มหาวิทยาลัยขอนแก่น ปีการศึกษา 2551
1.ภาษาไทย
2.สังคมศึกษา
3.ภาษาอังกฤษ
4.คณิตศาสตร์ (สายวิทย์)
5.วิทยาศาสตร์ (ทั่วไป)
6.วิทยาศาสตร์ (เคมี)
7.วิทยาศาสตร์ (ชีวะ)
8.วิทยาศาสตร์ (ฟิสิกส์)
9.คณิตศาสตร์ (สายศิลป์)
หมายเหตุ : ภาษาไทย กับ สังคม จะเป็นไฟล์ Word นะครับ  นอกนั้นเป็นไฟล์ PDF
credit badboy_cools จากเวป std.kku.ac.th

ในส่วนของเฉลย หามาได้ 2 วิชานะครับ เป็นแบบมีโจทย์พร้อมคำอธิบายละเอียด
เฉลยข้อสอบวิชาภาษาอังกฤษ

เฉลยข้อสอบวิชาคณิตศาสตร์  (สายวิทย์)

credit mercedesbenz

ข้อสอบ โควต้า รับตรง มหาวิทยาลัยขอนแก่น ปีการศึกษา 2552

01 ภาษาไทย
02 สังคม
03 ภาษาอังกฤษ
04 คณิตศาสตร์
05 วิทยาศาสตร์ (ทั่วไป) หน้าข้อสอบไม่ครบ หาได้เท่านี้
06 วิทยาศาสตร์ (เคมี)
07 วิทยาศาสตร์ (ชีวะ)
08 วิทยาศาสตร์ (ฟิสิกส์)

ไม่มีเฉลยเลยซักวิชานะครับ
credit : [url]www.khonkaentoday.com[/url]

link ชุดนี้โดนลบไปหมดละ ยังไงเดี๋ยวผมไปหาไฟล์ดูก่อนว่าเก็บไว้ตรงไหน ลแล้วมีเวลาจะมาแก้ให้ละกันครับ ^^

จำหน่ายเอกสารแนวข้อสอบรับราชการ   085-0127724
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้