ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : เอา Application จาก iPhone / iPod touch ลงคอมกันดีกว่า
onezero ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ช่วยผู้ดูแล
รายละเอียดผู้ใช้ 

เอา Application จาก iPhone / iPod touch ลงคอมกันดีกว่า

แชร์กระทู้นี้

แนะนำสำหรับคนที่ไปลงโปรแกรมมาจากร้าน
แล้วอยากเก็บแอปนั้นเอาไว้ หลายคนบ่นมาลงแอปต่อที่บ้านแล้วหาย
วันนี้เลยมาบอกวิธีเอาแอปจากร้าน หรือ จากไหน มาลงไว้บนคอมเราครับ
ที่จริงผมทำได้นานและ พึ่งรู้ว่าทำกันไม่ได้เลยมาบอกครับ

เอ้าเริ่มกันเลย

ต่อไปเราเปลี่ยนไปใช้คอมครับ

หวังว่าจะมีประโยชน์ และทำกันได้นะครับ ทำยากพอสมควรถ้าไม่รู้จริงๆ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้