ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : นี่เป็นโปรแกรมฝึกพิมพ์ ของแถมจากหนังสือของ IT-Easy นะครับ ห้ามขาย
onezero ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ช่วยผู้ดูแล
รายละเอียดผู้ใช้ 

นี่เป็นโปรแกรมฝึกพิมพ์ ของแถมจากหนังสือของ IT-Easy นะครับ ห้ามขาย

แชร์กระทู้นี้

แจกโปรแกรมฝึกพิมพ์ครับ [ห้ามจำหน่าย]แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ

นี่เป็นโปรแกรมฝึกพิมพ์ ของแถมจากหนังสือของ IT-Easy นะครับ ห้ามขาย
โปรแกรมนี้เป็น Flash นะครับ น่าจะเปิดได้ทุกเครื่องอยู่แล้ว
ผมแนะนำให้นำไปใช้ในการศึกษานะครับ
และถือเป็นโปรแกรมที่ดีนะครับ

โปรแกรมนี้ผมอัพเองนะครับ 50MB/Part Part สุดท้าย 21.92MB [เน็ตไม่ค่อยดีครับ]
ถ้าโหลดไม่ได้ก็บอกนะครับจะอัพให้ใหม่ ทางนี้ก็ได้ครับ Surasith_XP@hotmail.com

Part 1

Part 2

Part 3

Part 4

Part 5

Part 6

ช่วยกัน Thank ด้วยนะครับเป็นกำลังใจ

powercyber ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
สุดยอด
sirinun ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
thanks
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้