ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : เปิดสอบตํารวจ 2555  พร้อมแนวข้อสอบ
yray ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 
ไม่เห็นมีคัยมาตอบเลยครับ
rachun ออฟไลน์
ผมจบ วทบ.มาครับผมอยากเป็นตำรวจ อก.คอมพิวเตอร์ผมได้ทุกโปรแกรม แล้วปีนี้วทบ.สมัครได้ไหมครับอยากให้ผู้ใหญ่ที่เกี่ยวข้องแก้ไขตรงนี้ด้วยครับ ผมอยากเป็นมากเลยผมนอนฝันบ่อยจบ ปตรีมาแต่สอบตำรวจไม่ได้วุ๖ิอื่นสอบได้หมดยกเว้น  วทบได้ไงครับ
rachun ออฟไลน์

เฉพาะตอบกลับของผู้โพส ┊  เล็ก กลาง ใหญ่
ผมจบ วทบ.มาครับผมอยากเป็นตำรวจ อก.คอมพิวเตอร์ผมได้ทุกโปรแกรม แล้วปีนี้วทบ.สมัครได้ไหมครับอยากให้ผู้ใหญ่ที่เกี่ยวข้องแก้ไขตรงนี้ด้วย ครับ ผมอยากเป็นมากเลยผมนอนฝันบ่อยจบ ปตรีมาแต่สอบตำรวจไม่ได้วุฒิอื่นสอบได้หมดยกเว้น  วทบ.  อยากให้เปิดสายอก.ปตรีทุกสาขาครับผม
bb-games ออฟไลน์
สวัสดีครับมีอาไรให้ผมช่วย/แนะนำบอกได้ครับยินดีช่วยเหลือครับ
bb-games ออฟไลน์
เพราะก็เพิ่งสอบติดมา
lanjana ออฟไลน์
สวัสดีค่ะ หนูจะจบปริญญาตรี ปีนี้ค่ะ ตอนนี้หนูอายุ 22 ค่ะ เอก คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หนูอยากสอบตำรวจกองปราบปราม พอจะตรงกะสายที่หนูเรียนมาหรือเปล่าค่ะ

และมีการสอบช่วงเดือนไหนบ้างค่ะ และไปรับใบสมัครได้ที่ไหนค่ะ

ช่วยแนะนำหนูหน่อยนะค่ะ
aumaim
sapphasan ออฟไลน์
สวัสดีค่ะ หนูจะจบปริญญาตรี ปีนี้ค่ะ ตอนนี้หนูอายุ 22 ค่ะ เอก คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หนูอยากสอบตำรวจกองปราบปราม พอจะตรงกะสายที่หนูเรียนมาหรือเปล่าค่ะ

และมีการสอบช่วงเดือนไหนบ้างค่ะ และไปรับใบสมัครได้ที่ไหนค่ะ

ช่วยแนะนำหนูหน่อยนะค่ะ
กาญจนา
yray ออฟไลน์
ไม่ตอบซักทีเลย รอนานแล้วคร้าบ
vbc.psu ออฟไลน์
สมัครสอบที่เว็ปไหนค่ะ ช่วยบอกหน่อย
aekachai ออฟไลน์
เปิดสอบชัดเจนวันไหนกรุณาแจ้งด้วย
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้