ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : เปิดสอบตํารวจ 2555  พร้อมแนวข้อสอบ
aaoc ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 
แล้วจะมีเปิดสอบทุกปีไหมค่ะ

อยากรู้กำหนดวันและเวลาที่แน่นอนด้วยค่ะ
mood ออฟไลน์
ทำไหมทุกคนมาสอบ อก.เยอะจังทั้งๆที่ ปป รับมากกว่า
ทำไหม สาย ปป ไม่รับ 600 แล้วให้ อก . รับ 6000 เพราะไม่จำกัดวุฒิ แต่สายที่รับน้อยไม่จำกัดวุฒิ แต่สายที่รับมากดันจำกัดวุฒิไม่เข้าใจใครก้อได้ช่วยตอบที
ทุกคนไม่สับสนกับการประกาศรับสมัครบ้างเลยหรอพี่น้องหรือว่ากองการสอบประกาศผิด ช่วยตอบที
rong11 ออฟไลน์
ขอบคุณค่ะ
tak-aon ออฟไลน์
เปิดรับรับสมัครสอบวันไหน  เดือนไหนคะ  (อยากรู้)
takaice ออฟไลน์
ดีค่ะ
สายปราบปรามรับผู้หญิงไมค่ะ  สอบได้กี่ครั้งค่ะ  ช่วยตอบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
takaice ออฟไลน์
สอบสายปราบปรามต้องจบสาขาอะไรค่ะ  จบบัญชีมาสามารถสอบได้ไหมค่ะ อยากเป็นตำรวจมากค่ะ ช่วยตอบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
saguraking ออฟไลน์
อยากทราบว่าใช้วุฒิป.ตรีสมัครต้องมีทดสอบร่างกายเกี่ยวกะว่ายน้ำไหมคะ หากว่ายน้ำไม่ได้มีแนะนำสอบด้านไหนบ้างคะ รบกวนส่งผ่าน saguraking@hotmail.com  ขอบคุณมากๆๆคะ
ungin_lfc ออฟไลน์
ThAnK YoU...VeRY MuCH ...(",) nA_Ka
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้